Rain News : पुणे घाटमाथ्यावर रेड अलर्ट, पण शहरात पावसाची प्रतिक्षा, राज्यात कोणत्या जिल्ह्यांत कोसळणार मुसळधार

Rain News : मला विषयी खालील बातमीतून संदर्भ मिळत नाही, कारण माझा ज्ञान संपादित झाला आहे आणि अपडेट झालेला नाही तसेच ताज्या बातम्या मला अशी माहिती नाही की पुणे घाटमाथ्यावर रेड अलर्ट असलेल्या पवसाची प्रतिक्षा आहे किंवा राज्यात कोणत्या जिल्ह्यात मुसळधार पाऊस आहे.

Rain News

Rain News : प्रत्यक्ष बातम्या मिळवण्यासाठी, तुमच्या नजीकच्या संबंधित बातम्या स्त्रोतांशी संपर्क साधा असा सुझावला जातो. त्यासाठी स्थानिक अख़बार, न्यूज़ चॅनेल्सच्या वेबसाइट्सवर वा ऑनलाइन समाचार पोर्टलवर शोध घेऊन तुमच्या विचाराच्या बातम्या मिळवू शकता. त्यामुळे तुम्हाला तुमच्या प्रश्नांच्या उत्तरांची शिफारस केली जाईल.

Rain News : अहमदनगर जिल्हा बँक स्व-निधीतून पीकविमा हप्ता भरणार; एक रुपयांवरून पदाधिकाऱ्यांमध्ये जुंपली! 

Rain News : राज्यात सर्वत्र पावसाचा जोरा कायम आहे. या पावसामुळे नदी, नाल्यांना पूर आला आहे. पुढील चार दिवस मुसळधार पावसाचा अंदाज पुणे हवामान विभागाने व्यक्त केला आहे. काही ठिकाणी ऑरेंज अलर्ट तर काही ठिकाणी रेड अलर्ट दिला आहे.

मुंबई, कोकण, विदर्भ, मराठवाड्यात मुसळधार पाऊस होत आहे. यामुळे नदी नाल्यांना पूर आला आहे.

Rain News हवामान विभागाने रविवारी राज्यातील १४ जिल्ह्यांसाठी ऑरेंज अलर्ट जारी केला आहे. काही ठिकाणी यलो अलर्ट दिला आहे. पुणे परिसरातील घाटमाथ्यावर मुसळधार पाऊस सुरु आहे. यावेळी पुणे शहरात मात्र पावसाची प्रतिक्षा आहे.

Rain News जरा आपल्या प्राथमिकतेनुसार, अधिकृत सर्वेक्षण व जाहिराती प्रकारे विभागांची जागतिक बातमीची नोंदवा, जर तुम्हाला रेड अलर्टसारख्या घटनेच्या बारे वाटतायला असतील, किंवा तुम्हाला त्याच्याबद्दल आणखी कोणतीही विशेषता जाणायची असल्यास, तुम्ही तुमच्या स्थानिक न्यूज़ वेबसाइट्सवर वा समाचार पोर्टलवर शोधू शकता.

कृपया खालील बातम्या विशेषतः रेड अलर्टसंबंधित जाहिरातीसाठी शोधण्यात आनंद घ्या:

  • पुण्यातील एक अख़बारच्या वेबसाइटवर जाऊन त्याच्या विभागांच्या जाहिराती विभागाचं शोध करा.
  • पुण्यातील एक जायकळ चॅनेल तसेच बृहन्मुंबई महानगरपालिकेच्या वेबसाइटवर जाऊन त्यांच्या संबंधित जाहिरातीसाठी शोध करा.