Tomato : टोमॅटोच्या एका कॅरेटला 2 हजाराचा दर ; बीडच्या शेतकऱ्याचा तोफा वाजवून जल्लोष

Tomato : कृषी उत्पादांचं दर समाधानासाठी विभागांचं आणि अख़बारांचं शोध करणं महत्वाचं आहे. दिल्लीतील कृषि मंत्रालयाच्या आधिकृत वेबसाइटवर, ताज्या कृषी बाजार दरांचं वापर घ्या. तसेच, तुमच्या स्थानिक अख़बारच्या वेबसाइटवर जाऊन स्थानिक बाजारभावांचं विचार करा.

Tomato

Tomato : कृपया अवधारणा घ्या की कृषी उत्पादांचं दर वेळेनुसार बदलतं आहे आणि सध्या दिल्लीतील कृषि मंत्रालयाच्या वेबसाइटवर अपडेट केलेलं दर असलं पाहिजे.

Tomato : पुणे घाटमाथ्यावर रेड अलर्ट, पण शहरात पावसाची प्रतिक्षा, राज्यात कोणत्या जिल्ह्यांत कोसळणार मुसळधार

Tomato : नमस्कार मित्रांनो तुम्हाला माहिती आहे टोमॅटो चांगला भाव मिळत आहे आता बीडच्या आडत बाजारात लगबग सुरू झाली आहे सध्या बीडच्या आडत मार्केटमध्ये 22 किलोच्या कॅरेटला 22 किलोच्या कॅरेट ला दोन हजार ते 23 रुपये असा भाव मिळाला आहे त्यामुळे शेतकऱ्यांचे चांगलीच मदत म्हणजे शेतकऱ्यांना मोठ्या प्रमाणामध्ये फायदा झाला आहे कधी नव्हे तर या हंगामामध्ये टोमॅटो उत्पादन करणारे शेतकऱ्यांना खूप मोठा फायदा झालेला आहे. शेतकऱ्याचा खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये फायदा होऊन चेहऱ्यावर त्यांच्या आनंदाचा दिसत आहे.

वास्तविक विश्वास व्हावा लागतं की मी सध्या विशिष्ट दिल्लीतील कृषि मंत्रालयाच्या आधिकृत वेबसाइटवरील जाहिराती प्रमाणे टोमॅटोचं किलोग्रॅमीचं दर एक करोड असलं तसंच अन्य देशांत टोमॅटोचं दर बदलतं आहे. मला ते स्पष्टीकरण करण्याची क्षमता नाही, कारण वेळा-वेळाने बाजार बदलतो आणि दर वेगवेगळं असतं.

Tomato

Tomato : टोमॅटो सांभाळण्यासाठी दोन बॉडीगार्ड ठेवले होते तुम्हाला माहिती माहीतच आहे ते माहिती पाहण्यासाठी खाली दिलेल्या व्हिडिओ वर क्लिक करा आणि तो व्हिडिओ काय आहे संपूर्ण त्याची माहिती घ्या मित्रांनो अशाच नवनवीन माहितीसाठी आमच्या whatsapp ग्रुप तर मित्रांनो अशाच नवनवीन माहिती तुमच्यापर्यंत आम्ही पोहोचत जाऊ तर तुम्ही इतर मित्रांपर्यंत व्हाट्सअप ग्रुप ची माहिती आमच्या पाठवा.