Weather based Crop Insurance : या शेतकऱ्यांच्या खात्यात 10 हजार रुपये नुकसान भरपाई जमा ; झाली सुरुवात !!!!

Weather based Crop Insurance नमस्कार शेतकरी बांधवांना तुमच्यासाठी एक नवीन अशी एक बातमीमध्ये आनंदाची असणार आहे. तर मित्रांनो तुला काही दिवसांमध्ये काही महिन्यामध्ये तुम्हाला माहित आहे पाऊस खूप महत्त्वाचा आहे त्या झालेल्या लोकसंदर्भामध्ये आता सध्या राज्य सरकार शेतकऱ्यांना एक नुकसानाचे भरपाई देणार आहे. तर मित्रांनो किती देणार आहे आणि कशाप्रकारे तुमच्या खात्यावर याविषयी पडणार आहे तर याची संपूर्ण माहिती आपण पाहणार आहोत.

Weather based Crop Insurance

Weather based Crop Insurance तर मित्रांनो दहा एप्रिल 2023 ते नुकसान भरपाई शासन निर्णय जा आता मोठ्या प्रमाणामध्ये जीआर आलेला आहे या झालेल्या नुकसानीचे भरपाई मित्रांनो भरपाई खूप मोठा चांगला प्रमाणे आहे आणि ही भरपाई शेतकऱ्यांसाठी खूप दिलासादायक ठरणार आहे. मित्रांनो या पावसामुळे झालेल्या शेतकऱ्यांची मोठ्या प्रमाणात सांबर पाहिजे किती मिळणार आहे आणि कशी मिळणार आहे यासाठी तुम्ही आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप वर मेसेज आणि संपूर्ण माहिती पाहण्यासाठी खाली दिलेल्या लिंक वर.

Weather based Crop Insurance सरकारची नवीन योजना

Weather based Crop Insurance अवकाळी पावसाने राज्यांमध्ये खूप मोठ्या प्रमाणामध्ये शेतकऱ्यांची आर्थिक नुकसान भरपाई झाली होती म्हणजे बाप्पाची झाली नव्हते याचा बाप्पा एकशे होणार आणि कशाप्रकारे शेतकऱ्यांनी साठी सरकार काम करत आहे यामध्ये क्षेत्रासाठी निर्धारित रचना शेतकऱ्यांना अनुदान मिळत होतं ते अनुदान कशाप्रकारे तुम्हाला मिळणार किंवा या अनुदानाने कोणकोणत्या जिल्ह्यामध्ये नुकसान भरपाई मिळणार आहे ते खालील प्रमाणे जिल्ह े.

Weather based Crop Insurance नाशिक पुणे छत्रपती संभाजीनगर आणि अमरावती या चार विभागांना विभागानुसार मदतीची घोषणा प्राप्त झाले आहे शासनाचे प्रमाण मिळाल्यानंतर 23 जिल्हे एकूण 177 कोटी 80 लाख 61 हजार रुपये मिळणार आहेत.

यामध्ये आपलं नाव आहे का पहा